Nhà đẹp q12 – 4pn – sổ vuông a4 – hoàn công đủ – chốt nhanh giá tốt
Đường Tân Chánh Hiệp 8, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
5 tỷ 200 triệu
52 m2 (42x12.2)
4 pn
3 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP Q12 – 4PN – SỔ VUÔNG A4 – HOÀN CÔNG ĐỦ – CHỐT NHANH GIÁ TỐT???? GIẢM NGAY 100TR – CHỐT 5.2 TỶ! NHÀ 3 TẦNG BTCT Ô TÔ ĐỖ CỬA TÂN CHÁNH HIỆP Q12
???? Tân Chánh Hiệp 08, Quận 12???? Diện tích: 52m² (4,2x12,2) – không lộ giới???? Kết cấu: Trệt + 2 lầu đúc BTCT kiên cố???? 4 Phòng ngủ – 3WC – sân phơi sau???? Ô tô đỗ cửa, khu dân cư thông thoáng???? Sổ vuông đẹp, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
✅ Vị trí cực đẹp gần:
* Chợ Hạt Điều* BV Quận 12* Nhà thi đấu đa năng Q12* Trục Trần Thị Năm sầm uất* Trường học các cấp, UBND phường
???? Giá mới chỉ: 5.2 tỷ (giảm nhẹ 100 triệu cho khách thiện chí)
???? Tân Chánh Hiệp 08, Quận 12???? Diện tích: 52m² (4,2x12,2) – không lộ giới???? Kết cấu: Trệt + 2 lầu đúc BTCT kiên cố???? 4 Phòng ngủ – 3WC – sân phơi sau???? Ô tô đỗ cửa, khu dân cư thông thoáng???? Sổ vuông đẹp, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
✅ Vị trí cực đẹp gần:
* Chợ Hạt Điều* BV Quận 12* Nhà thi đấu đa năng Q12* Trục Trần Thị Năm sầm uất* Trường học các cấp, UBND phường
???? Giá mới chỉ: 5.2 tỷ (giảm nhẹ 100 triệu cho khách thiện chí)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp q12 – 4pn – sổ vuông a4 – hoàn công đủ – chốt nhanh giá tốt", có mã số #322990, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu