Chủ ngợp bank!gấp!phân lô cầu diễn vỉa hè,oto tránh,thang máy,dt:50mx5t,mt:4m,11.9ty
Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
11 tỷ 900 triệu
50 m2 (4x12)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
CHỦ NGỢP BANK!CẦN BÁN GẤP!PHÂN LÔ VỈA HÈ,OTO TRÁNH,THANG MÁY,DT:50mx5T,MT:4m,11.9ty- Vị trí siêu víp, phân lô vỉa hè, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm, kinh doanh sầm uất, bất chấp mọi loại hình như Trường mầm non, Trung tâm tiếng anh, Cừa hàng, Shop thời trang, Cônh ty... - Duy nhất 1 căn gần với trường ĐH Tài Nguyên Môi Trường, tiện ích xung quanh đầy đủ, chợ dân sinh, trường học, siêu thị, khu vui chơi, An ninh tốt, văn minh đô thị, ở cực thích.- Gần với các trường Mầm Non Đức Diễn, Tiểu học Phú Diễn, Mầm Non Phú Diễn, THCS Phú Diễn, THPT Nguyễn Thị Minh Khai,... Bể Bơi Từ Liêm, Sân vận động Từ Liêm.- Tòa nhà được gia chủ thiết kế rất tâm huyết, khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn, thông sàn các tầng, thang máy nhập khẩu, tối đa hết công năng sử dụng. - Giao thông nhanh Văn Tiến Dũng, Đức Diễn, Hồ Tùng Mậu, QL 32, Mai Dịch, Nguyễn Đổng Chi, Hàm Nghi, Huy Du, Nguyễn Cơ Thạch, Doãn Kế Thiện, Phạm Văn Đồng, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Mỹ Đình,..- Giá: 11.9ty- Sổ hoa hậu, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay- Liên hệ ngay: Hậu Nguyễn: 0978793871 - Chuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chủ ngợp bank!gấp!phân lô cầu diễn vỉa hè,oto tránh,thang máy,dt:50mx5t,mt:4m,11.9ty", có mã số #308550, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu