Chung cư n03 mặt phố huỳnh thúc kháng kéo dài, 75m 2pn nội thất đẹp, vị trí vàng
Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội
7 tỷ 750 triệu
75 m2 (7x11)
2 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Chuyển nhà to nên cần bán nhanh căn chung cư tòa N03 mặt phố Huỳnh Thúc Kháng kéo dài, trung tâm Đống Đa.
+ Vị trí kim cương, gần Đại sứ quán Nga, bệnh viện GTVT, thông thương Kim Mã, Chùa Láng, Nguyễn Chí Thanh, Láng, vài phút ra Công viên Thủ Lệ, đại học GTVT…
+ DT 75m2 thiết kế 2 ngủ, nội thất đẹp ở luôn.
Chuyển nhà to nên cần bán nhanh căn chung cư tòa N03 mặt phố Huỳnh Thúc Kháng kéo dài, trung tâm Đống Đa.
+ Vị trí kim cương, gần Đại sứ quán Nga, bệnh viện GTVT, thông thương Kim Mã, Chùa Láng, Nguyễn Chí Thanh, Láng, vài phút ra Công viên Thủ Lệ, đại học GTVT…
+ DT 75m2 thiết kế 2 ngủ, nội thất đẹp ở luôn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 19 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chung cư n03 mặt phố huỳnh thúc kháng kéo dài, 75m 2pn nội thất đẹp, vị trí vàng", có mã số #308506, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu