Chung cư Thanh Hà căn hộ đẹp giá tốt xem là chốt
3 tòa mới KDT Thanh Hà, Đường Quốc lộ 21A, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
3 tỷ 680 triệu
66 m2 (6x11)
2 pn
2 wc
Đông nam
27-03-2026
Thông tin mô tả:
???? Thông tin căn hộ:
• Diện tích: 66m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 6 (độ cao lý tưởng, thoáng mát)
• Ban công: Đông Nam – đón gió, ánh sáng tự nhiên, cực kỳ dễ chịu
• Vị trí: Khu 3, tòa B1.3 (tòa mới, bàn giao 2018–2019)
✨ Điểm nổi bật:
• View hồ thoáng đãng, không gian sống yên tĩnh, thư giãn
• Nội thất full đồ, chủ nhà làm để ở nên cực kỳ tâm huyết và chất lượng
• Chỉ việc xách vali vào ở ngay
???? Hỗ trợ tài chính:
• Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70% giá trị thực tế
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0988 904 685
• Diện tích: 66m²
• Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC
• Tầng: 6 (độ cao lý tưởng, thoáng mát)
• Ban công: Đông Nam – đón gió, ánh sáng tự nhiên, cực kỳ dễ chịu
• Vị trí: Khu 3, tòa B1.3 (tòa mới, bàn giao 2018–2019)
✨ Điểm nổi bật:
• View hồ thoáng đãng, không gian sống yên tĩnh, thư giãn
• Nội thất full đồ, chủ nhà làm để ở nên cực kỳ tâm huyết và chất lượng
• Chỉ việc xách vali vào ở ngay
???? Hỗ trợ tài chính:
• Ngân hàng hỗ trợ vay tới 70% giá trị thực tế
???? Liên hệ xem nhà ngay: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Đang làm sổ |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông nam |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chung cư Thanh Hà căn hộ đẹp giá tốt xem là chốt", có mã số #310244, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu