Cực hiếm lô góc hẻm xe hơi – trịnh đình trọng – 114m2 chỉ 8 tỷ thương lượng
Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ
114 m2 (41x25)
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí vàng: Nhà nằm tại khu vực Trịnh Đình Trọng, kết nối nhanh chóng ra Âu Cơ, Lạc Long Quân, Khuông Việt.Lũy Bán Bích, Gần ngay chợ Phú Bình, giáo xứ Phú Bình, khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ.
Diện tích lý tưởng: 114m2 đất sạch, ngang 4.1m, nở hậu 4.2m, chiều dài 25m cự
Vị trí vàng: Nhà nằm tại khu vực Trịnh Đình Trọng, kết nối nhanh chóng ra Âu Cơ, Lạc Long Quân, Khuông Việt.Lũy Bán Bích, Gần ngay chợ Phú Bình, giáo xứ Phú Bình, khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ.
Diện tích lý tưởng: 114m2 đất sạch, ngang 4.1m, nở hậu 4.2m, chiều dài 25m cự
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 114 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cực hiếm lô góc hẻm xe hơi – trịnh đình trọng – 114m2 chỉ 8 tỷ thương lượng", có mã số #319856, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu