Đăng kí giữ chỗ sớm để được hưởng 1% chiết khấu cho tòa v8, v9 với mức giá từ 98 triệu/m2 tại sunshine sky city
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ
69 m2 (8x8)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Đăng kí Giữ chỗ sớm để được hưởng 1% chiết khấu cho tòa V8, V9 với mức giá từ 98 triệu/m2 tại Sunshine Sky City
Chuẩn sống “khách sạn 4.0” khi công nghệ chạm đến từng trải nghiệm đang dần trở thành thước đo mới của bất động sản hạng sang.
Tại Sunshine Sky City, công nghệ không chỉ là tiện ích, mà còn là trải nghiệm sống toàn diện cho cư dân:
+ FaceID nhận diện cư dân - thang máy tự động đưa về đúng tầng
+
Chuẩn sống “khách sạn 4.0” khi công nghệ chạm đến từng trải nghiệm đang dần trở thành thước đo mới của bất động sản hạng sang.
Tại Sunshine Sky City, công nghệ không chỉ là tiện ích, mà còn là trải nghiệm sống toàn diện cho cư dân:
+ FaceID nhận diện cư dân - thang máy tự động đưa về đúng tầng
+
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đăng kí giữ chỗ sớm để được hưởng 1% chiết khấu cho tòa v8, v9 với mức giá từ 98 triệu/m2 tại sunshine sky city", có mã số #309027, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu