Đoàn văn bơ – nhà 3 tầng nhỏ xinh – xách vali vào ở ngay???? giá chính chủ: 3.5 tỷ – bớt lộc cách hẻm xe hơi chỉ 2–3 căn,
Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 15, Quận 4, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
60 m2 (3x7)
2 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU KHÔNG LO GIẢI TỎA - TÔN ĐẢN P4 Q4 - CÁCH 30m RA MẶT TIỀN - HẺM RỘNG 4m
• Diện Tích, 22.6m2 Chiều ngang 7M , dài 3.8M, • Kết cấu, 1 Trệt, 2 lầu, 1 sân thượng,- 3 phòng ngủ, 3 toilet, 1 phòng khách, Bếp, Sân thượng rộng,- Điện nước giá chính thức, không vướng quy hoạch- - Sổ hồng riêng - Giá bán: 4.25 tỷ TL Chính Chủ-
• Diện Tích, 22.6m2 Chiều ngang 7M , dài 3.8M, • Kết cấu, 1 Trệt, 2 lầu, 1 sân thượng,- 3 phòng ngủ, 3 toilet, 1 phòng khách, Bếp, Sân thượng rộng,- Điện nước giá chính thức, không vướng quy hoạch- - Sổ hồng riêng - Giá bán: 4.25 tỷ TL Chính Chủ-
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đoàn văn bơ – nhà 3 tầng nhỏ xinh – xách vali vào ở ngay???? giá chính chủ: 3.5 tỷ – bớt lộc cách hẻm xe hơi chỉ 2–3 căn,", có mã số #317519, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu