Đông mỹ - xã nam phù – 70m² – 5t – nhà mới –ô tô đỗ cửa- giá nhỉnh 6 tỷ
Đường Đông Mỹ, Xã Đông Mỹ, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
6 tỷ 600 triệu
70 m2 (5x14)
4 pn
4 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? ĐÔNG MỸ - XÃ NAM PHÙ – 70M² – 5T – NHÀ MỚI –Ô TÔ ĐỖ CỬA- GIÁ NHỈNH 6 TỶ ???????? Giá: nhỉnh 6 tỷ✔️ MT 4m – 5 tầng mới đẹp✔️ Thoáng trước sau + giếng trời cuối nhà✔️ Cách ô tô tránh ~10m???? Ưu điểm:Nhà mới, ở ngay, công năng đầy đủGần chợ, trường học, y tế, tiện ích đầy đủKhu vực phát triển mạnh, an ninh an toàn ở sướng.Giao thông thuận tiện: kết nối Ngọc Hồi – Vành đai 3, đi trung tâm nhanh???? Phù hợp gia đình ở lâu dài???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Liên hệ xem nhà ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Đông mỹ - xã nam phù – 70m² – 5t – nhà mới –ô tô đỗ cửa- giá nhỉnh 6 tỷ", có mã số #317464, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu