Dòng tiền 20tr/tháng – 147m² – 7 phòng trọ full khách – tân thới hiệp quận 12 – chỉ 7 tỷ.
Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP HCM
7 tỷ
147 m2 (6x24)
7 pn
7 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? DÒNG TIỀN 20TR/THÁNG – 147M² NỞ HẬU (5m7 NỞ 6m8 x 24m) – 7 PHÒNG TRỌ FULL KHÁCH – TÂN THỚI HIỆP QUẬN 12 – CHỈ 7 TỶ.
???? Mô tả:
???? Diện tích: 147m² (5.7m nở hậu 6.8m x 24m)???? Kết cấu: Nhà cấp 4 + 7 phòng trọ đang cho thuê kín???? Thu nhập: ~20 triệu/tháng – dòng tiền sẵn, ổn định
???? Vị trí thuận tiện – dễ khai thác lâu dài
???? Mô tả:
???? Diện tích: 147m² (5.7m nở hậu 6.8m x 24m)???? Kết cấu: Nhà cấp 4 + 7 phòng trọ đang cho thuê kín???? Thu nhập: ~20 triệu/tháng – dòng tiền sẵn, ổn định
???? Vị trí thuận tiện – dễ khai thác lâu dài
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 147 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Dòng tiền 20tr/tháng – 147m² – 7 phòng trọ full khách – tân thới hiệp quận 12 – chỉ 7 tỷ.", có mã số #319682, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu