Dương quảng hàm - 6 ✅️đ 5 - hẻm 5m ????xe hơi ???? 200m ra bãi biển gò vấp
Đường Dương Quảng Hàm, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
48 m2 (4x12)
3 pn
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
DƯƠNG QUẢNG HÀM - 6 ✅️Đ 5 - HẺM 5M ????XE HƠI
???? 200m ra Bãi Biển Gò Vấp - Rạch xuyên tâm, Hẻm 5m Xe Hơi đỗ cửa thoải mái.- DT: 4 x 12 vuông đựp, Ko LG- Trệt, 2 lầu, có sân thượng, 4 Phòng ngủ.- Sổ sách rõ ràng, hoàn công.
???? 0982.850.359 - Thanh Tuyền Nhà PhốIB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp đa dạng phân khúc cho khách lựa chọn
???? 200m ra Bãi Biển Gò Vấp - Rạch xuyên tâm, Hẻm 5m Xe Hơi đỗ cửa thoải mái.- DT: 4 x 12 vuông đựp, Ko LG- Trệt, 2 lầu, có sân thượng, 4 Phòng ngủ.- Sổ sách rõ ràng, hoàn công.
???? 0982.850.359 - Thanh Tuyền Nhà PhốIB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp đa dạng phân khúc cho khách lựa chọn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Dương quảng hàm - 6 ✅️đ 5 - hẻm 5m ????xe hơi ???? 200m ra bãi biển gò vấp", có mã số #322421, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu