Gần chợ tân hương – 2 mặt hxh– dòng tiền 26tr – 80m2 – 3 tầng – 5pn 8 tl
Đường Đô Đốc Long, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ
80 m2 (4x20)
5 pn
6 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhà vị trí đẹp, 2 mặt hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư yên tĩnh, thuận tiện di chuyển Tân Hương – Độc Lập – Đô Đốc Long
Diện tích 80m2, kết cấu trệt 2 lầu sân thượngGồm 5PN 6WC, công năng đầy đủ, phù hợp ở kết hợp cho thuê
Hiện có sẵn dòng tiền 26 triệu/tháng, mua vào khai thác ngay
Pháp lý chuẩn, sổ riêng, hoàn công đầy đủ
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 80m2, kết cấu trệt 2 lầu sân thượngGồm 5PN 6WC, công năng đầy đủ, phù hợp ở kết hợp cho thuê
Hiện có sẵn dòng tiền 26 triệu/tháng, mua vào khai thác ngay
Pháp lý chuẩn, sổ riêng, hoàn công đầy đủ
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ????Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gần chợ tân hương – 2 mặt hxh– dòng tiền 26tr – 80m2 – 3 tầng – 5pn 8 tl", có mã số #309359, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu