Gần kênh tham lương! bán nhà hẻm xe hơi 3 tầng + 68.1m2 + giá 7,2 tỷ lh 0933523239
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ
68 m2 (4x20)
4 pn
5 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà Gò Vấp. Hẻm xe hơi an ninh yên tĩnh đường số 51 Phường 14 Quận Gò Vấp (nay thuộc Phường An Hội Tây). Gần bờ kè kênh Tham Lương, Gần Ngã Tư Quang Trung & Phan Huy Ích & Nguyễn Văn Khối. - Diện tích 4x20m DT công nhận 68.1m2 - Kết cấu: Trệt 2 lầu hoàn công đầy đủ - Muôn vàng tiện ích xung quanh nhà. Gần Công Viên Làng Hoa - Gần Emart Trường Chinh - GYM - BIDA - VVV - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày. - Giá 7,2 tỷ thương lượng, có hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gần kênh tham lương! bán nhà hẻm xe hơi 3 tầng + 68.1m2 + giá 7,2 tỷ lh 0933523239", có mã số #310571, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu