Gần mặt tiền diên hồng – p.1 bình thạnh – 77m² (5.1x15) – 3 tầng – chỉ 12 tỷ
Đường Diên Hồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
12 tỷ
77 m2 (5x15)
4 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
GẦN MẶT TIỀN DIÊN HỒNG – P.1 BÌNH THẠNH – 77M² (5.1x15) – 3 TẦNG – CHỈ 12 TỶ
Diện tích 77m² (5.1m x 15m), sổ vuông A4, ngang lớn đẹp.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu 1 lửng + sân thượng, gồm 4 phòng ngủ – 3WC, có ban công, nhà ở ngay.
Vị trí gần mặt tiền Diên Hồng, khu vực Chợ Bà Chiểu, sát Quận 1, tiện di chuyển các trục trung tâm.
Tiện ích đầy đủ: chợ, công viên, siêu thị, trường học các cấp, cao đẳng – đại học trong bán kính gần.
Phù hợp ở, kinh doanh hoặc cải tạo làm CHDV khai thác dòng tiền.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Giá: 12 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Diện tích 77m² (5.1m x 15m), sổ vuông A4, ngang lớn đẹp.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu 1 lửng + sân thượng, gồm 4 phòng ngủ – 3WC, có ban công, nhà ở ngay.
Vị trí gần mặt tiền Diên Hồng, khu vực Chợ Bà Chiểu, sát Quận 1, tiện di chuyển các trục trung tâm.
Tiện ích đầy đủ: chợ, công viên, siêu thị, trường học các cấp, cao đẳng – đại học trong bán kính gần.
Phù hợp ở, kinh doanh hoặc cải tạo làm CHDV khai thác dòng tiền.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Giá: 12 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gần mặt tiền diên hồng – p.1 bình thạnh – 77m² (5.1x15) – 3 tầng – chỉ 12 tỷ", có mã số #308568, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu