Gấp bán nhà 68m2 hxh nguyễn văn quá,2 mặt tiền hẻm kinh doanh đa ngành nghề có dòng tiền hàng tháng.
Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 600 triệu
68 m2 (4x17)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
GẤP BÁN NHÀ 68M2 HXH NGUYỄN VĂN QUÁ,2 MẶT TIỀN HẺMKINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ CÓ DÒNG TIỀN HÀNG THÁNG.Mo ta:Nhà 2 mặt tiền hẻm xe hơi–tài sản hiếm cho nhà đầu tư.Nguyễn Văn Quá-Tô Ký-Giáp Phần Mềm Quang Trung.DT 68m² (4 × 17), kết cấu 2 tầng2 mặt tiền hẻm → lợi thế vượt trội, dễ cho thuê, dễ thanh khoản.Một mặt hẻm xe hơi – giá trị tương đương nhà mặt tiền nhỏ.Khu Đông Hưng Thuận sầm uất, sát Gò Vấp → nhu cầu ở & thuê cao.Giá chỉ 4.6tỷ.tlZelo:@909099043Hải Nhà Phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp bán nhà 68m2 hxh nguyễn văn quá,2 mặt tiền hẻm kinh doanh đa ngành nghề có dòng tiền hàng tháng.", có mã số #308080, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu