Gấp!bán nhà cầu diễn,nhổn,thang máy,gần oto,dt:40mx5t,mt:4.5m,7.6ty
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 600 triệu
40 m2 (45x9)
4 pn
4 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
GẤP!BÁN NHÀ CẦU DIỄN,NHỔN,THANG MÁY,GẦN OTO,DT:40Mx5T,MT:4.5m,7.6ty- Siêu hiếm,nhà cách oto tránh chỉ 20m, đường trước nhà 3m, thang máy, thiết kế siêu đẹp, đầy đủ công nang sử dụng.- Chỉ vài bước chân ra đến QL 32, giữa ga tàu điện Minh Khai+ ga Nhổn, giao thông vô cùng thuận tiện.- Tiện ích gần chợ dân sinh, siêu thị, khu vui chơi, sân bóng đá, bãi đỗ xe oto ngay cạnh nhà,.. bệnh viện Phenika, bênh viện 198, các trường Tiểu Học Minh Khai A, Mầm Non Phú Minh, Nguyên Xá, Ngọa Long,.. THCS Minh Khai, THPT Nguyễn Thị Minh Khai, Liên cấp Newton, Đoàn Thị Điếm, Lê Quý Đôn,.. - Căn nhà được xây dựng cực kỳ cẩn thận và tỉ mỉ, ban công thoáng sáng đón ánh sáng tự nhiên vào từ căn phòng. Thang máy nhập khẩu, nội thất xịn, Khách mua chỉ việc xách valy vể ở.- Giao thông nhanh QL 32, Hồ Tùng Mậu, Nguyễn Văn Giáp, Nguyễn Đổng Chi, Đức Diễn, Văn Tiến Dũng, Xuân Phương, Phương Canh, Trần Hữu Dực, Trịnh Văn Bô, Dương Khuê, Hàm Nghi, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Cổ Nhuế, Cầu Noi,..- Giá: 7.6ty( có thương lượng cho khách hàng thiện chí mua)- Sổ hoa hậu, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Liên hệ: Minh Hậu: 0978793871 - Chuyên nhà KV Bắc Từ Liêm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp!bán nhà cầu diễn,nhổn,thang máy,gần oto,dt:40mx5t,mt:4.5m,7.6ty", có mã số #308543, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu