Gấp bán nhà hxh nguyễn kiệm p.3 ngang 4.2m 80m2 cho thuê cao gần bv 175 chỉ 9.9 tỷ.
Đường Nguyễn Kiệm, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ 900 triệu
80 m2 (42x19)
2 pn
2 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
GẤP bán nhà HXH Nguyễn Kiệm P.3 ngang 4.2m 80m2 cho thuê cao gần BV 175 chỉ 9.9 tỷ.
* Ông anh ruột về quê sinh sống, gửi bán gấp căn nhà ngay trung tâm Phường 3 Gò Vấp gần bênh viện Quân Y 175.
* Bán gấp nhà chính chủ ngang 4.2m ngay khu dân cư dân trí, hàng xóm dễ thương, hòa đồng, trục Nguyễn Kiệm tiện ra sân bay Tân Sơn Nhất.
* Ông anh ruột về quê sinh sống, gửi bán gấp căn nhà ngay trung tâm Phường 3 Gò Vấp gần bênh viện Quân Y 175.
* Bán gấp nhà chính chủ ngang 4.2m ngay khu dân cư dân trí, hàng xóm dễ thương, hòa đồng, trục Nguyễn Kiệm tiện ra sân bay Tân Sơn Nhất.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp bán nhà hxh nguyễn kiệm p.3 ngang 4.2m 80m2 cho thuê cao gần bv 175 chỉ 9.9 tỷ.", có mã số #309475, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu