Gấp!nhà dân xây minh khai,văn tiến dũng,ga tàu,oto đỗ cổng,dt:dt:45mx5t,mt:4.5m,7.4ty
Đường Cầu Diễn, Phường Minh Khai, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 400 triệu
45 m2 (45x10)
4 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
GẤP!NHÀ DÂN XÂY MINH KHAI,VĂN TIẾN DŨNG,GA TÀU,OTO ĐỖ CỔNG,DT:DT:45mx5T,MT:4.5m,7.4ty- Nhà đẹp dân xây, oto đỗ cổng, cách oto tránh 20m, 2 thoáng vĩnh viễn.- Căn nha cách QL 32 chỉ vài bước chân, bến xe buýt, ga tàu điện chỉ 5p di chuyển.- Tiện ích xung quanh đầy đủ, siêu thị, chợ dân sinh, trường học, bệnh viện, các trường ĐH lớn như ĐH Công Nghiệp, ĐH Thương Mại, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Sư Phạm, ĐH Quốc Gia... cụm Công Nghiệp Từ Liêm, đơn vị hành chính công.- Gần bệnh viện Phenika, Bệnh viện Phương Đông, Bệnh viện 198. Hệ thống các trường Mầm Non công lập Phú Minh, Nguyên Xá, Minh Khai... trường Tiểu Học Minh Khai A, Tiểu Học Đức Diễn, Phú Diễn, THCS Minh Khai, Đoàn Thị Điển, Lê Quý Đôn,Newton,...- Gia chủ xây dựng căn nhà với khung cột bê tông vô cùng chắc chắn, đường trước nhà thoáng sáng, thiết kế 4 phòng ngủ, các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên. Thiết kế căn nhà cực kỳ có gu, đẹp mắt, theo phong cách hiện đại. Gia chủ để lại toàn bộ nội thất cho khách hàng thiện chí mua.- Giao thông nhanh QL 32, Đức Diễn, Xuân Phương, Phương Canh, Cầu Diễn, Mỹ Đình, Mai Dịch, Hồ Tùng Mậu, Hàm Nghi, Huy Du, Nguyễn Đổng Chi, Mỹ Đình, Lê Đức Thọ, Phú Mỹ,..- Giá: 7.4ty - Sổ đỏ chính chủ, nợ hậu, pháp lý chuẩn, không quy hoạch, không lỗi phong thủy- Liên hệ: 0979049945- Chuyên nhà KV Bắc Từ Liêm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp!nhà dân xây minh khai,văn tiến dũng,ga tàu,oto đỗ cổng,dt:dt:45mx5t,mt:4.5m,7.4ty", có mã số #308014, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu