Gấp!tòa nhà chdv 20pkk+thang máy+full đồ+20m oto tránh tại hồ tùng mậu,dt:65mx8t,mt:6m.13ty
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
13 tỷ
65 m2 (6x11)
20 pn
20 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
GẤP!TÒA NHÀ CHDV 20PKK+THANG MÁY+FULL ĐỒ+20M OTO TRÁNH TẠI HỒ TÙNG MẬU,DT:65Mx8T,MT:6m.13ty- Rất hiếm tòa CCMN 20 Phòng khép kín, đầy đủ PCCC từ báo cháy+chữa cháy, Giấy phép xây dựng, đường trước nhà xe máy tránh ba gác thoải mái, cách 20m ra oto tránh.- Tòa nhà được gia chủ thiết kế 20 Studio, trang bị đầy đủ nội thất xịn xò, giường tủ,hệ thống tủ bếp kịch trần, tủ lạnh,nóng lạnh điều hòa. 2 thoáng trước sau vĩnh viễn, phòng nào cũng có ban công, cửa sổ thoáng sáng. - Khu tập trung rất đông sinh viên, người đi làm, nhu cầu thuê cao,luôn trong tình trạng thiếu phòng cho thuê.- Vị trí gần với các trường ĐH lớn ĐH Thương Mại, ĐH Sư Phạm, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia, Học Viện Báo Chí Tuyên Truyền, ĐH Tài Nguyên, CĐ Y Dược Tuệ Tĩnh,...-Giao thông lên phố cực nhanh Xuân Thủy, Cầu Giấy, Phạm Văn Đồng, Hoàng Quốc Việt, Mỹ Đình, Phạm Hùng, Cầu Diễn, Doãn Kế Thiện, Mai Dịch, Dương Khuê, Lê Đức Thọ..- Doanh thu 75tr/tháng, đạt hiệu suất 6%.năm.- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, không quy hoạch,sẵn sàng giao dịch ngay.- Giá: 13ty- Liên hệ: Minh Hậu: 0978793871 - Chuyên nhà dòng tiền
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Gấp!tòa nhà chdv 20pkk+thang máy+full đồ+20m oto tránh tại hồ tùng mậu,dt:65mx8t,mt:6m.13ty", có mã số #309084, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu