Giảm 400tr gấp bán nhà tân kỳ tân quý tân phú 50m2 ngang đẹp 4m 50m2-2 tầng 5 tỷ
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ
50 m2 (4x12.5)
2 pn
1 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Giảm 400tr Gấp bán nhà Tân Kỳ Tân Quý Tân Phú 50m2 ngang đẹp 4m 50m2-2 Tầng 5 tỷ
Diện tích :50m2 ngang 4 cực đẹp dài 12,5 nở hậu tài lộc
Kết cấu :Trệt 1 lửng 2 phòng ngủ ở hoặc cho thuê có dòng tiền
Phù hợp xây mới khu vực xây cao tầng
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :50m2 ngang 4 cực đẹp dài 12,5 nở hậu tài lộc
Kết cấu :Trệt 1 lửng 2 phòng ngủ ở hoặc cho thuê có dòng tiền
Phù hợp xây mới khu vực xây cao tầng
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:5 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm 400tr gấp bán nhà tân kỳ tân quý tân phú 50m2 ngang đẹp 4m 50m2-2 tầng 5 tỷ", có mã số #308439, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu