Giảm 500tr - cần bán gấp nhà phố linh quang, đống đa, sổ 30m2 sd 40m2x4t hơn 5 tỷ
Đường Linh Quang, Phường Văn Chương, Quận Đống Đa, Hà Nội
5 tỷ
40 m2 (4x10)
5 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Giảm 500tr - Cần bán gấp nhà phố Linh Quang, Đống Đa, sổ 30m2 sd 40m2x4T hơn 5 tỷ.
Bác em có tuổi nên nhờ đăng hộ, nhà vị trí đẹp vài bước ra hồ Linh Quang, cách OTO chỉ 50. Giá hơn 5 tytr
cực hiếm căn nào. Nhà tuy hơi cũ nhưng chỉ cần thêm thùng sơn và nội thất là như mới.
Phù hợp với khách không thích nhà đầu tư, sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay.
Liên hệ em Hương để xem nhà
Bác em có tuổi nên nhờ đăng hộ, nhà vị trí đẹp vài bước ra hồ Linh Quang, cách OTO chỉ 50. Giá hơn 5 tytr
cực hiếm căn nào. Nhà tuy hơi cũ nhưng chỉ cần thêm thùng sơn và nội thất là như mới.
Phù hợp với khách không thích nhà đầu tư, sổ đỏ chính chủ giao dịch ngay.
Liên hệ em Hương để xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm 500tr - cần bán gấp nhà phố linh quang, đống đa, sổ 30m2 sd 40m2x4t hơn 5 tỷ", có mã số #309134, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu