Giảm sốc 1.2 tỷ – chỉ còn nhỉnh 10 tỷ . nhà ngay chợ hạnh thông tây.
Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ 100 triệu
66 m2 (4x16.5)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
GIẢM SỐC 1.2 TỶ – CHỈ CÒN NHỈNH 10 TỶ . NHÀ NGAY CHỢ HẠNH THÔNG TÂY – KINH DOANH ĐỈNH.
- 4x16.5m (66m²) – vuông A4- 4 tầng mới tinh – 4PN, 4WC, 2 bếp, sân thượng- Đường 8m, vỉa hè 4m – xe hơi tới nhà
- Chợ đêm sầm uất – ở + kinh doanh + cho thuê cực tốt- Sổ hồng sẵn – công chứng ngay
- Giá chốt 10.1 TỶ – khách nhanh giữ nhà- 0947530008 – Trần Hạnh - chuyên nhà phố giá rẻ.
- 4x16.5m (66m²) – vuông A4- 4 tầng mới tinh – 4PN, 4WC, 2 bếp, sân thượng- Đường 8m, vỉa hè 4m – xe hơi tới nhà
- Chợ đêm sầm uất – ở + kinh doanh + cho thuê cực tốt- Sổ hồng sẵn – công chứng ngay
- Giá chốt 10.1 TỶ – khách nhanh giữ nhà- 0947530008 – Trần Hạnh - chuyên nhà phố giá rẻ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giảm sốc 1.2 tỷ – chỉ còn nhỉnh 10 tỷ . nhà ngay chợ hạnh thông tây.", có mã số #308791, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu