???? bán gấp nhà hẻm 380 đường lê văn lương – p. tân hưng, quận 7
Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP HCM
4 tỷ 150 triệu
40 m2 (4x10)
1 pn
1 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN GẤP NHÀ HẺM 380 ĐƯỜNG LÊ VĂN LƯƠNG – P. TÂN HƯNG, QUẬN 7
???? Vị trí: Hẻm 380 đường Lê Văn Lương, phường Tân Hưng, Quận 7???? Diện tích: 4m x 10m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – chính chủ???? Hẻm trước nhà rộng 3m
???? Giá bán: 4 tỷ 150 triệu – thương lượng
???? Vị trí: Hẻm 380 đường Lê Văn Lương, phường Tân Hưng, Quận 7???? Diện tích: 4m x 10m???? Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng???? Pháp lý: Sổ hồng riêng – chính chủ???? Hẻm trước nhà rộng 3m
???? Giá bán: 4 tỷ 150 triệu – thương lượng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán gấp nhà hẻm 380 đường lê văn lương – p. tân hưng, quận 7", có mã số #321795, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu