Giáp tân phú – lô góc 2 mặt tiền – hxh tránh thông – 57m² – 2 tầng 3pn chỉ 5.x tỷ
Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 120 triệu
57 m2 (4x15)
3 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí đẹp giáp Tân Phú, khu dân cư hiện hữu, hẻm xe hơi tránh thông các trục Mã Lò – Lô Tư – Gò Xoài – Tân Kỳ Tân Quý, di chuyển thuận tiện nhiều hướng.
Diện tích: 57m²Kết cấu: 2 tầng kiên cố.gồm 3 ngủ, dủ công năng - Nhà lô góc 2 mặt thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên cả ngày, không gian rất dễ chịu.Nhà mới đẹp, chỉ cần dọn vào ở ngay.
8 phút đến AEON Mall Tân Phu, Gần chợ Gò Xoài, trường học các cấp
Khu an ninh, dân cư ổn định
Pháp lý: Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh. ( TC - 5.12 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Diện tích: 57m²Kết cấu: 2 tầng kiên cố.gồm 3 ngủ, dủ công năng - Nhà lô góc 2 mặt thoáng, đón gió và ánh sáng tự nhiên cả ngày, không gian rất dễ chịu.Nhà mới đẹp, chỉ cần dọn vào ở ngay.
8 phút đến AEON Mall Tân Phu, Gần chợ Gò Xoài, trường học các cấp
Khu an ninh, dân cư ổn định
Pháp lý: Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh. ( TC - 5.12 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giáp tân phú – lô góc 2 mặt tiền – hxh tránh thông – 57m² – 2 tầng 3pn chỉ 5.x tỷ", có mã số #308049, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu