Giữ chỗ "ốc đảo" xanh tòa v8, v9 với giá từ 98 triệu/m2, hưởng 1% chiết khấu booking sớm tại sunshine sky city
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ
69 m2 (8x9)
2 pn
2 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
SỐNG GIỮA “ỐC ĐẢO” XANH - KHI NHÀ KHÔNG CHỈ ĐỂ Ở, MÀ ĐỂ CHỮA LÀNH
Giữa nhịp sống sôi động tại Trung tâm Nam Sài Gòn, Sunshine Sky City mở ra một không gian sống khác biệt, nơi chỉ cần bước qua cánh cổng, mọi ồn ào dường như lùi lại phía sau, nhường chỗ cho sự thư thái và cân bằng.
Không chỉ là nơi an cư, Sunshine Sky City được kiến tạo như một hệ sinh thái sống Wellness đúng nghĩa, nơi thiên nhiên hiện diện trong từng trải nghiệm mỗi ngày:
???? SKY GARDEN
Những khoảng xanh đan xen giữa tầng không, mang hơi thở thiên nhiên chạm đến từng ô cửa, để mỗi ngày đều bắt
Giữa nhịp sống sôi động tại Trung tâm Nam Sài Gòn, Sunshine Sky City mở ra một không gian sống khác biệt, nơi chỉ cần bước qua cánh cổng, mọi ồn ào dường như lùi lại phía sau, nhường chỗ cho sự thư thái và cân bằng.
Không chỉ là nơi an cư, Sunshine Sky City được kiến tạo như một hệ sinh thái sống Wellness đúng nghĩa, nơi thiên nhiên hiện diện trong từng trải nghiệm mỗi ngày:
???? SKY GARDEN
Những khoảng xanh đan xen giữa tầng không, mang hơi thở thiên nhiên chạm đến từng ô cửa, để mỗi ngày đều bắt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 69 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giữ chỗ "ốc đảo" xanh tòa v8, v9 với giá từ 98 triệu/m2, hưởng 1% chiết khấu booking sớm tại sunshine sky city", có mã số #309438, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu