Hàng hiếm aeon -2 tầng - 73m nở hậu - xe hơi vào nhà - chỉ 6.x
Đường Kênh 19/5, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
6 tỷ 700 triệu
73 m2 (41x18)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Khu dân cư an ninh, vị trí sát mặt tiền, vài bước ra Aeon Tân Phú, Celadon City. Kết nối nhanh Bờ Bao Tân Thắng, Lê Trọng Tấn, di chuyển thuận tiện.
Diện tích 73m², sổ nở hậu đẹp, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu trệt lầu, gồm phòng khách, bếp, đầy đủ công năng. Trước nhà có sân để xe rộng.
Nhà còn mới, khách mua chỉ việc dọn vào ở ngay.
Giá thương lượng cho khách thiện chí.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Diện tích 73m², sổ nở hậu đẹp, pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ.
Kết cấu trệt lầu, gồm phòng khách, bếp, đầy đủ công năng. Trước nhà có sân để xe rộng.
Nhà còn mới, khách mua chỉ việc dọn vào ở ngay.
Giá thương lượng cho khách thiện chí.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 41 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm aeon -2 tầng - 73m nở hậu - xe hơi vào nhà - chỉ 6.x", có mã số #308208, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu