Hàng hiếm – gần trường nam việt 2 tầng
Đường 12, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 550 triệu
41 m2 (42x10)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? HÀNG HIẾM – GẦN TRƯỜNG NAM VIỆT 2 TẦNG ???????? 2 TẦNG – 41m² – TÂN THỚI NHẤT, Q.12???? 4.2 x 10m (41m²) – hướng Bắc???? 1 trệt 1 lầu – 2PN, 2WC – giếng trời – ở ngay???? 300m Trường Nam Việt – 800m Ngã Tư Bà Điểm – 500m Phan Văn Hớn???? Tiện ích đầy đủ, khu dân cư hiện hữu???? Sổ hồng riêng – công chứng ngay???? 3.55 tỷ (TL chính chủ)???? LH: 0909099043 xem nhà ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm – gần trường nam việt 2 tầng", có mã số #319725, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu