Hàng hiếm khó tìm ???? ô tô đậu cửa - phạm văn chiêu - 35m2 - sổ vuông a4 - gần siêu thị emart - tặng full nội thất xịn - chỉ 4.x tỷ nhỏ xíu
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP HCM
4 tỷ 190 triệu
35 m2 (35x10)
3 pn
3 wc
30-03-2026
Thông tin mô tả:
- diện tích: 35m2 ( 3.5m x 10m ). Vuông A4, hoàn công đủ - kết cấu: 2 Tầng Mới, 3 Phòng Ngủ (1 phòng dưới trệt cho Người Lớn Tuổi, 3 WC - Hẻm Ô TÔ vào tới nhà, đậu 24/7 - Gần siêu thị Emart Phan Huy Ích, trường học cấp 123… - Tặng Full Nội Thất Cao Cấp - Lh: 0939935282
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm khó tìm ???? ô tô đậu cửa - phạm văn chiêu - 35m2 - sổ vuông a4 - gần siêu thị emart - tặng full nội thất xịn - chỉ 4.x tỷ nhỏ xíu", có mã số #310854, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu