Hàng hiếm mặt đường nguyễn văn cừ - hồng tiến - long biên.
Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
145 tỷ
160 m2 (86x19)
12 pn
17 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Hàng hiếm Mặt đường Nguyễn Văn Cừ - Hồng Tiến - Long Biên.
Diện tích: Tầng 1: 139m².từ tầng 2 - 10 đua rộng 160m².???? Thiết Kế Đa Công Năng Thượng Lưu (10 Tầng + 1 Hầm)Hầm khủng: Sức chứa 3-4 ô tô, hàng chục xe máy. Hệ thống bơm hiện đại, thang máy Hitachi Nhật Bản, thang thoát hiểm.Tầng 1 - 4 (Thông sàn): Đang cho thuê 200 triệu/tháng (dòng tiền ổn định).Tầng 5 - 8: Gồm 4 căn Penthouse hạng sang (3 ngủ, full nội thất cao cấp), phù hợp ở đa thế hệ hoặc cho chuyên gia nước ngoài thuê.Tầng 9 - 10: Khu relax giải trí với phòng hát, tắm hơi, hồ cá Koi, vườn cảnh và Sky Bar view trọn thành phố.
Liên hệ xem nhà : 0868865775.
Diện tích: Tầng 1: 139m².từ tầng 2 - 10 đua rộng 160m².???? Thiết Kế Đa Công Năng Thượng Lưu (10 Tầng + 1 Hầm)Hầm khủng: Sức chứa 3-4 ô tô, hàng chục xe máy. Hệ thống bơm hiện đại, thang máy Hitachi Nhật Bản, thang thoát hiểm.Tầng 1 - 4 (Thông sàn): Đang cho thuê 200 triệu/tháng (dòng tiền ổn định).Tầng 5 - 8: Gồm 4 căn Penthouse hạng sang (3 ngủ, full nội thất cao cấp), phù hợp ở đa thế hệ hoặc cho chuyên gia nước ngoài thuê.Tầng 9 - 10: Khu relax giải trí với phòng hát, tắm hơi, hồ cá Koi, vườn cảnh và Sky Bar view trọn thành phố.
Liên hệ xem nhà : 0868865775.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 86 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 12 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm mặt đường nguyễn văn cừ - hồng tiến - long biên.", có mã số #321723, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu