Bán nhà siêu đẹp cổ linh- gara- thang máy-full nt 60m 6 tầng mặt tiền rộng nhỉnh 12 tỷ(tl)
Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
12 tỷ 800 triệu
60 m2 (6x10)
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà siêu đẹp Cổ Linh- Gara- Thang máy-Full NT 60m 6 tầng mặt tiền rộng nhỉnh 12 tỷ(TL)
NHÀ MỚI KÍNH KOONG - 7 TẦNG THANG MÁY - NGÕ OTO THÔNG - VỊ TRÍ HIẾM ĐẸP - FULL NỘI THẤT - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.
NHÀ MỚI KÍNH KOONG - 7 TẦNG THANG MÁY - NGÕ OTO THÔNG - VỊ TRÍ HIẾM ĐẸP - FULL NỘI THẤT - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà siêu đẹp cổ linh- gara- thang máy-full nt 60m 6 tầng mặt tiền rộng nhỉnh 12 tỷ(tl)", có mã số #321806, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu