???? nhà phố thạch bàn – cổ linh 42m² x 5 tầng thang máy ô tô đỗ cửa 14,x tỷ ????
Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
42 m2 (46x9)
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
✔️ Diện tích 42m² thiết kế 5 tầng tối ưu công năng✔️ Thang máy hiện đại di chuyển nhẹ nhàng✔️ Full nội thất cao cấp – chỉ việc xách vali về ở✔️ Phòng khách rộng sang trọng, trần cao thoáng sáng✔️ Ô tô đỗ cửa, giao thông thuận tiện✔️ Vị trí trung tâm Thạch Bàn – gần Cổ Linh, Aeon Mall Long Biên, cầu Vĩnh Tuy✔️ Khu dân trí cao, an ninh tốt, tiện ích không thiếu thứ gì
???? Căn nhà phù hợp cho khách thích sự tiện nghi, hiện đại và đẳng cấp nhưng vẫn muốn mức tài chính hợp lý tại trung tâm Long Biên.
????
???? Căn nhà phù hợp cho khách thích sự tiện nghi, hiện đại và đẳng cấp nhưng vẫn muốn mức tài chính hợp lý tại trung tâm Long Biên.
????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà phố thạch bàn – cổ linh 42m² x 5 tầng thang máy ô tô đỗ cửa 14,x tỷ ????", có mã số #321853, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu