Hàng hiêm ngoc thụy ngõ thông ô tô .ô tô đỗ cưa full nội thất
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
10.9 triệu
45 m2 (4x9)
3 pn
4 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
NGỌC THUỴ – Ô TÔ ĐỖ CỬA – FULL NỘI THẤT – 10.9 TỶ ???????? Nhà dân xây cực chắc chắn, diện tích 42m² x 4 tầng???? Full nội thất đẹp long lanh – xách vali về ở ngay???? Có thoáng sau, sân để xe riêng cực tiện???? Ngõ nông, ô tô đỗ cửa, vài bước ra Hồng Tiến kéo dài???? Vị trí đẹp trung tâm Ngọc Thuỵ:✔️ Gần chợ✔️ Gần công viên✔️ Sát trường học các cấp✔️ Di chuyển phố cổ cực nhanh???? Giá chỉ 10.9 tỷ – nhà đẹp hiếm khu vực!☎️ 0359427538 – Gọi em Châm Anh xem nhà trực tiếp, hỗ trợ giá tốt nhất ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiêm ngoc thụy ngõ thông ô tô .ô tô đỗ cưa full nội thất", có mã số #320126, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu