Hàng hiếm trong kv nguyễn văn cừ 95m,7 tầng thang máy, gara ô tô,kd,ngõ thông.nhỉnh 30 tỷ
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
30 tỷ
95 m2 (5x19)
4 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Hàng hiếm trong KV Nguyễn Văn Cừ 95m,7 tầng thang máy, gara ô tô,KD,ngõ thông.Nhỉnh 30 tỷ
Vị trí: Một căn nhà đánh giá là hiếm bậc nhất trong khu vực Nguyên Văn Cừ, được tọa lạc trên tuyến đường huyết mạch trung tâm quận Long Biên, giao với nhiều con phố sầm uất thông vòng quanh đường HỒng Tiến kéo dài, kết nối các phố Ngọc Lâm, Bồ Đề, Lâm Hạ... Chỉ cách Cầu Chương Dương, Long Biến mây bước chân, qua phố cổ cực kỳ thuận tiện di chuyển.
Vị trí: Một căn nhà đánh giá là hiếm bậc nhất trong khu vực Nguyên Văn Cừ, được tọa lạc trên tuyến đường huyết mạch trung tâm quận Long Biên, giao với nhiều con phố sầm uất thông vòng quanh đường HỒng Tiến kéo dài, kết nối các phố Ngọc Lâm, Bồ Đề, Lâm Hạ... Chỉ cách Cầu Chương Dương, Long Biến mây bước chân, qua phố cổ cực kỳ thuận tiện di chuyển.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 95 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hàng hiếm trong kv nguyễn văn cừ 95m,7 tầng thang máy, gara ô tô,kd,ngõ thông.nhỉnh 30 tỷ", có mã số #309004, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu