Hẻm ô tô 1/ nguyễn oanh - ngay căn cứ - 80m2 - 4 tầng, nhỉnh 9 tỷ
Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ
80 m2 (4x20)
4 pn
5 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà hẻm ô tô Nguyễn Oanh Ngay chợ Căn Cứ 80m² 4 Tầng Nhỉnh 9 tỷ. Vị trí: Nguyễn Oanh, P17, Gò Vấp hẻm 5m thông, cách MT Nguyễn Oanh chỉ 50m. Diện tích: 4m x 20m (80m²). Kết cấu: 4 Tầng kiên cố, gồm 4PN, phòng khách, bếp, sân thượng rộng rãi. Khu dân cư sầm uất, gần chợ, trường học, ngân hàng tiện kinh doanh hoặc an cư lâu dài. Giá: 9.99 tỷ (còn thương lượng).
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
☎️ Liên hệ / zalo : 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7 !
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hẻm ô tô 1/ nguyễn oanh - ngay căn cứ - 80m2 - 4 tầng, nhỉnh 9 tỷ", có mã số #309277, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu