Hot! ngay thống nhất & quang trung nhà 3 lầu st. dt: 5mx16m đường xe tải 6m, giá chỉ 9,7 tỷ
Đường Thống Nhất, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
80 m2 (5x16)
5 pn
5 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Gia chủ cần bán nhà HXH thông ở Thống Nhất, trục đường kinh doanh sầm uất, ngay BV Hồng Đức Quang Trung, P10, Gò Vấp. Diện tích đẹp: 5m x 16m vuông vức nhà xây kiên cố 3 lầu 5PN, tiện ở hoặc kinh doanh! DTCN 62m2 Ưu điểm nổi bật: Vị trí trung tâm cực kỳ thuận tiện di chuyển. Gần bệnh viện, chợ, trường học tiện ích đầy đủ. Phù hợp ở, mở phòng khám, văn phòng hoặc cho thuê. Giá bán đã giảm sâu còn 9,7 tỷ Liên hệ xem nhà thực tế 033523239 TÂM PHÁT 24/24. Mong gặp khách thiện chí, xin cảm ơn!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot! ngay thống nhất & quang trung nhà 3 lầu st. dt: 5mx16m đường xe tải 6m, giá chỉ 9,7 tỷ", có mã số #311001, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu