Mặt tiền kinh doanh gần lê văn thọ 4mx15m, 1t2l st, 4pn 4wc, khu vip nhộn nhịp hàng quán
Đường Số 9, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ
60 m2 (4x15)
4 pn
5 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
Mặt tiền kinh doanh 12m gần đoạn Lê Văn Thọ, Công viên Làng Hoa, Phường 9, Gò Vấp. Khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng người qua lại cao. Diện tích: 4m x 15m vuông vức đẹp. DTCN 49m2 Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng. Công năng: 4 phòng ngủ 4 WC. Mặt bằng kinh doanh riêng. Ưu điểm nổi bật: Mặt tiền đẹp dễ kinh doanh mọi ngành nghề. Nhà kiên cố vào khai thác ngay. Khu vực trung tâm tiện ích đầy đủ. Liên hệ xem nhà thực tế 0933523239 em Tâm Nhà Đất 24/24 -! Mong gặp khách thiện chí Xin cảm ơn!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền kinh doanh gần lê văn thọ 4mx15m, 1t2l st, 4pn 4wc, khu vip nhộn nhịp hàng quán", có mã số #311203, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu