Hiếm 3.25 tỷ nhà linh tây thủ đức – 2pn – 42m² – ở ngay không sửa
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Tây, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 250 triệu
42 m2 (45x9.1)
2 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
???? NHÀ NGON 2 TẦNG LINH TÂY – FULL NỘI THẤT – CHỈ 3.25 TỶ ????
• Diện tích 42m2 (4.5x9.1) – vuông đẹp, dễ bố trí.
• Nhà 1 trệt 1 lầu – 2PN, 2WC – dọn vào ở ngay.
• Tặng full nội thất: máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt.
• Gần Tô Ngọc Vân – kết nối Dương Văn Cam, Phạm Văn Đồng.
• Giá 3.25 tỷ – cực hiếm trong khu vực, không có căn thứ hai so sánh.
• Diện tích 42m2 (4.5x9.1) – vuông đẹp, dễ bố trí.
• Nhà 1 trệt 1 lầu – 2PN, 2WC – dọn vào ở ngay.
• Tặng full nội thất: máy lạnh, tủ lạnh, máy giặt.
• Gần Tô Ngọc Vân – kết nối Dương Văn Cam, Phạm Văn Đồng.
• Giá 3.25 tỷ – cực hiếm trong khu vực, không có căn thứ hai so sánh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm 3.25 tỷ nhà linh tây thủ đức – 2pn – 42m² – ở ngay không sửa", có mã số #310073, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu