Hiếm 4.1 tỷ nhà 3 tầng sát tỉnh lộ 43 – bình chiểu thủ đức – 46m2, 3pn 3wc
Đường Tỉnh lộ 43, Phường Bình Chiểu, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 100 triệu
46 m2 (63x7)
3 pn
3 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HÀNG HÓT! NHÀ 3 TẦNG SÁT TỈNH LỘ 43 – HẺM XE TẢI – 4.1 TỶ
+ Vị trí đẹp hẻm xe tải tránh TL43, Bình Chiểu – TP Thủ Đức, chỉ 20m ra mặt tiền Tỉnh Lộ 43.
+ Diện tích 46m² (6.3 x 7m), ngang lớn bề thế hiếm trong khu vực.
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu – 3PN 3WC – phòng thờ, nhà mới ở ngay, có PN trệt.
+ Hẻm xe tải tránh nhau, khu dân cư đông đúc.
+ Gần chợ đầu mối Thủ Đức – di chuyển nhanh ra QL13 – Phạm Văn Đồng.
+ Giá ngộp chỉ 4.1 t
+ Vị trí đẹp hẻm xe tải tránh TL43, Bình Chiểu – TP Thủ Đức, chỉ 20m ra mặt tiền Tỉnh Lộ 43.
+ Diện tích 46m² (6.3 x 7m), ngang lớn bề thế hiếm trong khu vực.
+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu – 3PN 3WC – phòng thờ, nhà mới ở ngay, có PN trệt.
+ Hẻm xe tải tránh nhau, khu dân cư đông đúc.
+ Gần chợ đầu mối Thủ Đức – di chuyển nhanh ra QL13 – Phạm Văn Đồng.
+ Giá ngộp chỉ 4.1 t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 63 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm 4.1 tỷ nhà 3 tầng sát tỉnh lộ 43 – bình chiểu thủ đức – 46m2, 3pn 3wc", có mã số #308040, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu