Hiếm 4.5 tỷ nhà hẻm xe hơi linh trung thủ đức – 55m² – ở ngay thanh khoản cao
Đường Số 5, Phường Linh Trung, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
4 tỷ 500 triệu
57 m2 (10x15)
2 pn
2 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? KÈO THƠM LINH TRUNG – HXH - NGANG 5.7M – CHỈ 4.5 TỶ – CỰC HIẾM ????
+Diện tích 55m² – ngang lớn 5.7m, ở cực thoáng
+ Kết cấu 2 tầng, 2PN – 2WC – dọn vào ở ngay
+ Phù hợp gia đình trẻ – không gian vừa đủ, dễ ở
+ Hẻm ô tô – khu dân cư ổn định, an ninh
+ Gần trục lớn Linh Trung, Kha Vạn Cân – di chuyển nhanh ra Phạm Văn Đồng
+ Sổ đẹp – hoàn công - 55m² vuông vức – dễ bán lại, thanh khoản cao
+ Giá 4.5 tỷ – gần như “không còn hàng” cùng phân khúc hẻm xe hơi Linh Trung.
+Diện tích 55m² – ngang lớn 5.7m, ở cực thoáng
+ Kết cấu 2 tầng, 2PN – 2WC – dọn vào ở ngay
+ Phù hợp gia đình trẻ – không gian vừa đủ, dễ ở
+ Hẻm ô tô – khu dân cư ổn định, an ninh
+ Gần trục lớn Linh Trung, Kha Vạn Cân – di chuyển nhanh ra Phạm Văn Đồng
+ Sổ đẹp – hoàn công - 55m² vuông vức – dễ bán lại, thanh khoản cao
+ Giá 4.5 tỷ – gần như “không còn hàng” cùng phân khúc hẻm xe hơi Linh Trung.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm 4.5 tỷ nhà hẻm xe hơi linh trung thủ đức – 55m² – ở ngay thanh khoản cao", có mã số #309817, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu