Hiếm 79m² – ngang 5m – 2 căn riêng biệt – chỉ 3.3 tỷ
Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 300 triệu
80 m2 (5x15)
2 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
???? HIẾM 79M² – NGANG 5M – 2 CĂN RIÊNG BIỆT – CHỈ 3.3 TỶ ???????? 2 căn độc lập trên cùng khuôn đất – khai thác ngay???? DT 5X16m2- 3PN – phù hợp ở đông người hoặc vừa ở vừa cho thuê???? Lợi thế nổi bật:✅ Sân trước rộng, thoáng mát✅ Dòng tiền sẵn – tối ưu đầu tư✅ Công năng linh hoạt, dễ khai thác???? Giá chỉ 3.3 tỷ – phân khúc cực hiếm???? Pháp lý chuẩn – sang tên nhanh???? Liên hệ: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm 79m² – ngang 5m – 2 căn riêng biệt – chỉ 3.3 tỷ", có mã số #319740, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu