TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Hiếm, bán nhà mặt phố phan kế bính, kinh doanh, 40m 7 tầng thang máy
Phố Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
26 tỷ
40 m2 (4x10)
5 pn
6 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
Chị Thu, chủ doanh nghiệp dịch vụ lưu trú, gửi bán căn nhà mặt phố Phan Kế Bính, gần Linh Lang, Lotte Liễu Giai, khu nhiều khách quốc tế sinh sống.
Diện tích 40m, xây 7 tầng thang máy, kinh doanh sầm uất, công năng khai thác cho thuê rất tốt, dòng tiền cao, quy hoạch ổn định.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội.
Diện tích 40m, xây 7 tầng thang máy, kinh doanh sầm uất, công năng khai thác cho thuê rất tốt, dòng tiền cao, quy hoạch ổn định.
Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Giá tốt: Chỉ 26 tỷ (còn thương lượng mạnh)
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Hiếm, bán nhà mặt phố phan kế bính, kinh doanh, 40m 7 tầng thang máy", có mã số #307567, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu