Hiếm kênh tân hóa- hxh 8m kinh doanh 66m2 - 2 tầng tân phú
Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 490 triệu
66 m2 (4x16)
3 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị Trí Kênh Tân Hóa - Âu Cơ- xe hơi thông.
+ Kết cấu trệt 2 lầu ST, BTCT mới ở liền.
+ Sổ Vuông A4, pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ, không lỗi nhỏ.
+ Khu Dân trí cao, an ninh, sát Khu Bầu Cát, Đại học Văn Hiến.
+ Thuận tiện Di chuyển Quận 11, Bầu Cát, Tân Bình Trung Tâm,.
Liên hệ : Anh Quang Xem Nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
+ Kết cấu trệt 2 lầu ST, BTCT mới ở liền.
+ Sổ Vuông A4, pháp lý chuẩn hoàn công đầy đủ, không lỗi nhỏ.
+ Khu Dân trí cao, an ninh, sát Khu Bầu Cát, Đại học Văn Hiến.
+ Thuận tiện Di chuyển Quận 11, Bầu Cát, Tân Bình Trung Tâm,.
Liên hệ : Anh Quang Xem Nhà ( không tiếp môi giới trung gian tránh kê giá )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 66 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm kênh tân hóa- hxh 8m kinh doanh 66m2 - 2 tầng tân phú", có mã số #308597, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu