Hiếm! nhà 4 tầng giáp gò vấp – dòng tiền 20tr/tháng – tương lai ra mặt tiền 12m
Đường An Phú Đông 9, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP HCM
6 tỷ 700 triệu
100 m2 (58x19)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
????????HIẾM! NHÀ 4 TẦNG GIÁP GÒ VẤP – DÒNG TIỀN 20TR/THÁNG – TƯƠNG LAI RA MẶT TIỀN 12M ???????? Ngay ĐHT25, vài phút tới Gò Vấp???? 5.8 x 19m – diện tích đẹp, cực hiếm???? BTCT 4 tầng kiên cố – khai thác sẵn 12 phòng✅ Thu nhập ~20TR/tháng✅ 5PN – 5WC, có PN tầng trệt✅ Hẻm 6m ô tô tới cửa✅ Sân rộng để xe hơi???? Điểm mạnh cực lớn: khu chuẩn bị mở rộng đường 12m → tiềm năng tăng giá mạnh, thích hợp vừa ở vừa đầu tư giữ tiền???? Sổ hồng riêng – hoàn công đủ???? Giá chỉ nhỉnh 6.7 tỷ thương lượng???? 0909099043 – Hải Nhà Phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm! nhà 4 tầng giáp gò vấp – dòng tiền 20tr/tháng – tương lai ra mặt tiền 12m", có mã số #320447, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu