Hiếm!! nhà ngõ 477 kim mã 48.1m 5 tầng mt 3.6m tặng full nội thất ô tô đỗ giá 17.6 tỷ 0336212066
Đường Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội
17 tỷ 600 triệu
48 m2 (36x13.3)
5 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HIẾM !! BÁN NHÀ NGÕ 477 KIM MÃ – 48.1M² – 4 TẦNG 1 TUM – TẶNG FULL NỘI THẤT – Ô TÔ ĐỖ CỬA – 17.6 TỶ
???? Nhà đẹp hiếm khu lõi Ba Đình – ở cực sướng – full nội thất phong cách Đông Âu sang trọng
???? VỊ TRÍ ĐẸP – LÕI TRUNG TÂM BA ĐÌNH
Nhà thuộc ngõ 477 Kim Mã – Ba Đình
Ngõ thông sang:
70 Ngọc Khánh
Nguyễn Công Hoan
???? Trước nhà sân rộng – ô tô đỗ cửa thoải mái
???? Khu vực:
Dân trí cao – an sinh cực tốt
Nhiều cán bộ, công chức sinh sống
???? Di chuyển cực nhanh:
Lotte Center
Vincom Metropolis
Hồ Ngọc Khánh
Hồ Tây – phố cổ Hà Nội
???? THÔNG TIN CHI TIẾT
???? Nhà đẹp hiếm khu lõi Ba Đình – ở cực sướng – full nội thất phong cách Đông Âu sang trọng
???? VỊ TRÍ ĐẸP – LÕI TRUNG TÂM BA ĐÌNH
Nhà thuộc ngõ 477 Kim Mã – Ba Đình
Ngõ thông sang:
70 Ngọc Khánh
Nguyễn Công Hoan
???? Trước nhà sân rộng – ô tô đỗ cửa thoải mái
???? Khu vực:
Dân trí cao – an sinh cực tốt
Nhiều cán bộ, công chức sinh sống
???? Di chuyển cực nhanh:
Lotte Center
Vincom Metropolis
Hồ Ngọc Khánh
Hồ Tây – phố cổ Hà Nội
???? THÔNG TIN CHI TIẾT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hiếm!! nhà ngõ 477 kim mã 48.1m 5 tầng mt 3.6m tặng full nội thất ô tô đỗ giá 17.6 tỷ 0336212066", có mã số #320301, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu