Hồng lạc, tân bình - 5 tầng - (4x15m) - hxh - 9.8 tỷ (tl)
Đường Hồng Lạc, Phường 11, Quận Tân Bình, TP HCM
9 tỷ 800 triệu
60 m2 (4x15)
5 pn
6 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Vị trí: Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình (Ngay khu Bảy Hiền sầm uất).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng. Thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.- Diện tích: 5 Phòng ngủ (có thể cải tạo thành 6 PN), 6 WC. Phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc vừa ở vừa làm văn phòng.- Tiện ích: * Hẻm xe hơi đỗ cửa, giao thông thuận tiện qua các trục chính Lạc Long Quân, Lý Thường Kiệt.- Nhà còn mới, chỉ việc xách vali vào ở.- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ.- Gía: 9.8 tỷ(tl)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hồng lạc, tân bình - 5 tầng - (4x15m) - hxh - 9.8 tỷ (tl)", có mã số #317071, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu