Hot hiếm! nhà 3 tầng hẻm xe hơi quay đầu – sát nguyễn văn quá – 5 tỷ tl
Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
5 tỷ
45 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? HOT HIẾM! NHÀ 3 TẦNG HẺM XE HƠI QUAY ĐẦU – SÁT NGUYỄN VĂN QUÁ – 5 TỶ TL ????
DT: 45m² (4x11) – sổ vuông đẹp
1 trệt 2 lầu, 3PN – vào ở ngay
Hẻm xe hơi quay đầu, cách MT ~100m
Ra QL1 chỉ 200m
???? Gần chợ, trường học, nhà thờ – tiện ích đầy đủ
⚡ Giá chỉ 5 tỷ (thương lượng) – chủ cần bán gấp!
DT: 45m² (4x11) – sổ vuông đẹp
1 trệt 2 lầu, 3PN – vào ở ngay
Hẻm xe hơi quay đầu, cách MT ~100m
Ra QL1 chỉ 200m
???? Gần chợ, trường học, nhà thờ – tiện ích đầy đủ
⚡ Giá chỉ 5 tỷ (thương lượng) – chủ cần bán gấp!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot hiếm! nhà 3 tầng hẻm xe hơi quay đầu – sát nguyễn văn quá – 5 tỷ tl", có mã số #317638, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu