Hót hót - vị trí đẹp- chính chủ bán nhà 1/ hẻm 105, nguyễn thị tú, p.bình hưng hòa b
Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 750 triệu
48 m2 (4x12)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
HÓT HÓT - VỊ TRÍ ĐẸP- Chính chủ bán nhà 1/ hẻm 105, Nguyễn Thị Tú, P.Bình Hưng Hòa B Q Bình Tân nay P.Bình Tân - TPHCM- Thuận tiện kinh doanh, buôn bán, mở văn phòng-Cty- Nhà cấp 4, hướng TÂY, có gác , 1 pn , 1 vs - DT: 48m2 (4 m *12 m, nở hậu 4,06m). SHR công chứng trong ngày - Đường trước nhà 8 mét, thông tứ phía - Nhà cách đường Nguyễn Thị Tú 20 mét. Cách ngã 4 Gò Mây 250 mét. Di chuyển trường ĐH Công Thương, quận Tân Phú 10phút_ Bán kính 500 mét: trường học các cấp, Mầm Non, 1,2,3; Trạm y tế, UBND Phường Bình Tân- Giá 5 tỷ 750 triệu TL ĐT Quang: 0358055257
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hót hót - vị trí đẹp- chính chủ bán nhà 1/ hẻm 105, nguyễn thị tú, p.bình hưng hòa b", có mã số #307938, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu