Hot!phân lô oto 7 chỗ ngủ trong nhà,oto tránh dừng đỗ trước nhà,đức diễn,dt:46mx5t,mt:4.5m,10.4ty
Đường Đức Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
10 tỷ 400 triệu
46 m2 (45x10)
4 pn
4 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
HOT!PHÂN LÔ OTO 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀ,OTO TRÁNH DỪNG ĐỖ TRƯỚC NHÀ,ĐỨC DIỄN,DT:46Mx5T,MT:4.5m,10.4ty- Nhà phân lô Cầu Diễn, dân xây dựng cực chắc chắn, oto dừng đỗ trước nhà thoải mái, có gara oto tại gia.- Vị trí nằm trong khu cán bộ, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, ở cực thích.- Căn nhà được gia chủ tự tay thiết kế, khung cột bê tông chắc chắc, tối đa công năng sử dụng, cực kỳ bề thái. Ban công thoáng sáng từng căn phòng. - Lợi thế nhà 2 mặt tiền đường, đều là oto tránh, cực kỳ hiếm, 2 thoáng vĩnh viễn.- Tiện ịch xung quanh gần trường học mầm non, Tiểu học, THCS, THPT Đức Diễn, Phú Diễn, Nguyễn Thị Minh Khai... Trường ĐH Tài Nguyên, CĐ FPT, ĐH Đông Á, ĐH Thương mại, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Sư Phạm, ĐH Quốc Gia,.. đơn vị hành chính công phường Phú Diễn.- Giao thông nhanh các tuyến phố chính Văn Tiến Dũng, Trục Đại Lộ Tây Thăng Long thông Vin Đan Phương và Cổ Nhuế, tuyến đường Hoàng Minh Thảo, QL 32, Hồ Tùng Mậu, Cầu Noi, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Phạm Văn Đồng, Dương Khuê, Mai Dịch, Doãn Kế Thiện, Trần Vỹ,...- Sổ đỏ cất két, Pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Giá: 10.4ty- ☎: Minh Hậu: 0978793871 - Chuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot!phân lô oto 7 chỗ ngủ trong nhà,oto tránh dừng đỗ trước nhà,đức diễn,dt:46mx5t,mt:4.5m,10.4ty", có mã số #309166, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu