TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Hxh chợ tân hương – nhà mới tân cổ điển 5 tầng – 4x16 – 9.x tỷ
Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP HCM
9 tỷ 200 triệu
64 m2 (4x16)
5 pn
6 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
• Siêu phẩm mới xây phong cách tân cổ điển châu Âu, tông trắng sang trọng, ban công mạ vàng tinh xảo nổi bật.• Hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân trí cao, an ninh tốt, vài bước ra mặt tiền.
• Vị trí ngay chợ Tân Hương – nhà thờ Tân Hương, tiện ích xung quanh đầy đủ.• Bán kính 500m có trường học các cấp, siêu thị, trung tâm y tế.• 5 phút đến Aeon Mall Tân Phú, kết nối Tân Hương, Gò Dầu, Tân Son Nhì thuận tiện.
• Diện tích: 4m x 16m – công nhận đủ, sổ vuông vức.
• Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng (tổng 5 tầng đúc BTCT).• Gồm 5 phòng ngủ master, 6 WC.• Phòng khách sang trọng, bếp hiện đại, sân thượng thoáng mát.• Nhà mới xây cực kỳ đẹp – vào ở ngay.
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
• Vị trí ngay chợ Tân Hương – nhà thờ Tân Hương, tiện ích xung quanh đầy đủ.• Bán kính 500m có trường học các cấp, siêu thị, trung tâm y tế.• 5 phút đến Aeon Mall Tân Phú, kết nối Tân Hương, Gò Dầu, Tân Son Nhì thuận tiện.
• Diện tích: 4m x 16m – công nhận đủ, sổ vuông vức.
• Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng (tổng 5 tầng đúc BTCT).• Gồm 5 phòng ngủ master, 6 WC.• Phòng khách sang trọng, bếp hiện đại, sân thượng thoáng mát.• Nhà mới xây cực kỳ đẹp – vào ở ngay.
???? Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Hxh chợ tân hương – nhà mới tân cổ điển 5 tầng – 4x16 – 9.x tỷ", có mã số #307467, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu