Hxh lê quang định p.7 bình thạnh – 138m² ngang 7.74m – đất lớn hiếm – chỉ 16 tỷ
Đường Lê Quang Định, Phường 27, Quận Bình Thạnh, TP HCM
16 tỷ
138 m2 (774x21)
2 pn
3 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
HXH LÊ QUANG ĐỊNH P.7 BÌNH THẠNH – 138M² NGANG 7.74M – ĐẤT LỚN HIẾM – CHỈ 16 TỶ
Diện tích 138m² (7.74m x 21m), ngang lớn hiếm gặp tại khu Lê Quang Định.
Kết cấu 1 trệt 1 lửng, nhà có thể ở ngay hoặc xây mới theo nhu cầu.
Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, an ninh, phù hợp an cư hoặc đầu tư.
Vị trí Lê Quang Định – Phường 7 – Bình Thạnh, kết nối nhanh Phú Nhuận – Gò Vấp – Quận 1.
Ưu điểm nổi bật: • Diện tích lớn, ngang gần 8m cực kỳ giá trị • Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, building, giữ tài sản lâu dài • Khu vực nhu cầu thuê cao, thanh khoản tốt
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Giá: 16 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Diện tích 138m² (7.74m x 21m), ngang lớn hiếm gặp tại khu Lê Quang Định.
Kết cấu 1 trệt 1 lửng, nhà có thể ở ngay hoặc xây mới theo nhu cầu.
Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu, an ninh, phù hợp an cư hoặc đầu tư.
Vị trí Lê Quang Định – Phường 7 – Bình Thạnh, kết nối nhanh Phú Nhuận – Gò Vấp – Quận 1.
Ưu điểm nổi bật: • Diện tích lớn, ngang gần 8m cực kỳ giá trị • Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, building, giữ tài sản lâu dài • Khu vực nhu cầu thuê cao, thanh khoản tốt
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Giá: 16 tỷ
Liên hệ: Thiên Phú - 0762161868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 774 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 138 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh lê quang định p.7 bình thạnh – 138m² ngang 7.74m – đất lớn hiếm – chỉ 16 tỷ", có mã số #308576, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu