Hxh - mt 8m - lê quang định - bình thạnh - 5 tầng btct - chính chủ lâu năm - định cư bán 13.5 tỷ - 5pn lớn -tl
Đường Lê Quang Định, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP HCM
13 tỷ 500 triệu
44 m2 (4x11)
5 pn
4 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
???? HXE TẢI TRÁNH – 15M RA MT – 5 TẦNG – XE HƠI TRONG NHÀ – QUÁ ĐỈNH ????
???? Nơ Trang Long, P11, Bình Thạnh – sát Phan Văn Trị, Nguyễn Xí - 4 x 11m
???? Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng - Hẻm xe tải tránh, cách MT 15m – xe hơi ngủ trong nhà
???? Gần chợ, trường, đi Q1 – Phú Nhuận cực nhanh???? Nhà cao tầng – vị trí trung tâm – cực hiếm tầm giá
???? 13.5 tỉ(TL) LÀM CHDV HOẶC Ở ĐÔNG NGƯỜI
☎️ 0908 522 840 Trúc..
???? Nơ Trang Long, P11, Bình Thạnh – sát Phan Văn Trị, Nguyễn Xí - 4 x 11m
???? Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng - Hẻm xe tải tránh, cách MT 15m – xe hơi ngủ trong nhà
???? Gần chợ, trường, đi Q1 – Phú Nhuận cực nhanh???? Nhà cao tầng – vị trí trung tâm – cực hiếm tầm giá
???? 13.5 tỉ(TL) LÀM CHDV HOẶC Ở ĐÔNG NGƯỜI
☎️ 0908 522 840 Trúc..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hxh - mt 8m - lê quang định - bình thạnh - 5 tầng btct - chính chủ lâu năm - định cư bán 13.5 tỷ - 5pn lớn -tl", có mã số #309712, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu